10 สุดยอดนางแบบมีลูกแล้ว แต่หุ่นยังฟิตแอนด์เฟิร์ม

10 สุดยอดนางแบบมีลูกแล้ว  แต่หุ่นยังฟิตแอนด์เฟิร์ม
ChicMinistry

สนับสนุนเนื้อหา

หลังจากมีลูกแล้วกลับมาทำให้หุ่นฟิตแอนด์เฟิร์มเหมือนเดิมนี่ไม่ใช่เรื่องง่ายๆนะ แต่นางแบบเหล่านี้สามารถทำได้ ไปดูความแซ่บของพวกเธอกันดีกว่า

1. Miranda Kerr (@mirandakerr)  Miranda Kerr เป็นนางแบบสาวสวยหน้าหวาน แถมตายังหวานอีกด้วย เธอเป็นนางแบบชาวออสเตรเลีย อายุ 32 ปี ปัจจุบันนี้มีลูกแล้วหนึ่งคนกับอดีตสามี Orlando Bloom มิแรนด้าสูง 175 หนัก 54 สัดส่วน 34-24-34

2. Doutzen Kroes (@doutzen)  Doutzen Kroes เป็นนางแบบหน้าหวานชาวดัทช์ ปัจจุบันเธอมีอายุ 30 ปี เธอเป็นคุณแม่ที่ชอบออกกำลังกายมาก เธอสามารถกลับไปเดินแบบให้ Victoria’s Secret ได้ภายใน 2 เดือนหลังจากคลอด แหม่! ฟิตหุ่นยังไงทันเนี่ย Doutzen สูง 178 หนัก 54 สัดส่วน 35-24-35

3. Adriana Lima (@adrianalima)  Adriana Lima เป็นนางแบบสาวชาวบราซิลผู้ที่คร่ำหวอดในวงการเดินแบบมาตั้งแต่อายุ 15 ปัจจุบันเธอมีอายุ 34 ปี และมีลูกสองคนแล้ว เอกลักษณ์ของเธอคือสายตาพิฆาตที่สามารถสะกดทุกสายตา ปัจจุบันยังเป็นนางฟ้าให้กับแบรนด์ Victoria's Secret อยู่ Adriana สูง 178 หนัก 60 สัดส่วน 34-24-35

4. Lily Maud Aldridge (@lilyaldridge)  Lily Maud Aldridge หรือ Lily Aldridge เป็นนางแบบอเมริกันอายุ 29 ปี มีลูกแล้วหนึ่งคน ปัจจุบันก็เป็นนางฟ้าของแบรนด์ Victoria's Secret ด้วย Lily สูง 174 หนัก 54 สัดส่วน 31-23-33

5. Lais Ribeiro (@laisribeiro)  Lais Ribeiro เป็นนางแบบผิวสีแทนชาวบราซิลอายุ 24 ปี สูง 180 หนัก 54 สัดส่วน 34-23-33 ปัจจุบันมีลูกแล้วหนึ่งคน เธอเพิ่งได้รับเลือกให้เป็นนางฟ้าคนใหม่ของแบรนด์ Victoria's Secret อีกด้วย

6. Jourdan Dunn (@officialjdunn)  Jourdan Dunn เป็นนางแบบผิวสีชาวอังกฤษ อายุ 24 ปี ปัจจุบันมีลูกแล้วหนึ่งคน ดูแทบไม่น่าเชื่อว่ามีลูกเนอะ เธอสูง 178 น้ำหนัก 56 สัดส่วน 32-23-35

7. Alessandra Ambrosio (@alessandraambrosio)  Alessandra Ambrosio เป็นนางแบบสัญชาติบราซิล อายุ 34 ปี มีลูกแล้วสองคน ปัจจุบันยังเป็นนางฟ้าของแบรนด์ Victoria's Secret อยู่ Alessandra สูง 176 น้ำหนัก 54 สัดส่วน 34-25-34

8. Giselle Bundchen (@giselleofficial)  Giselle เป็นนางแบบสัญชาติบราซิลที่ค่าตัวแพงที่สุดในโลก นอกจากการเป็นนางแบบและนักแสดงแล้ว เธอยังทำงานให้กับองการสหประชาชาติอีกด้วย ปัจจุบันมีลูกแล้วสองคน อายุ 34 ปี สูง 180 หนัก 57 สัดส่วน 35-23-35

9. Karolina Kurkova (@karolinakurkova)  Karlina Kurkova เป็นนางแบบและนักแสดงสัญชาติเชค อายุ 31 ปีสูง 180 หนัก 59 สัดส่วน 33-24.5-34 ปัจจุบันมีลูกหนึ่งคน

10. Isabeli Fontana (@isabelifontana)  Isabeli Fontana เป็นนางแบบสัญชาติบราซิล อายุ 31 ปีแล้ว สูง 177 หนัก 54 สัดส่วน 34-23-35 ปัจจุบันมีลูกแล้วสองคน

นางแบบทั้งหมดที่ยกมาส่วนใหญ่แล้วเคยเดินที่ Victoria’s Secret ทั้งนั้น สาวชิคเห็นแล้วต้องอิจฉาหนักมากแน่ๆ เพราะพวกเธอถึงแม้จะมีลูกกันแล้ว แต่หุ่นยังเซี๊ยะไม่เปลี่ยน



Complied by : ChicMinistry.com
Source: Instagram

ติดตามทุกเทรนด์ก่อนใครและอัพเดทข่าวชิคๆ
ได้ที่ www.chicministry.com, Facebook Fanpage : facebook.com/chicministry
Twitter : twitter.com/ChicMinistry, IG : instagram.com/chicministryofficial, Line ID : chicministryofficial