ผลนับคะแนนเลือกตั้งนายกเมืองพัทยา และสมาชิกสภาเมืองพัทยา (ส.ม.)

ผลนับคะแนนเลือกตั้งนายกเมืองพัทยา และสมาชิกสภาเมืองพัทยา (ส.ม.)

ผลการนับคะแนนเลือกตั้งนายกเมืองพัทยาและสมาชิกสภาเมืองพัทยา (ส.ม.) อย่างไม่เป็นทางการ

คะแนน ณ เวลา 20:31 น.

ผลเลือกตั้งนายกเมืองพัทยา

  1. นายปรเมศวร์ งามพิเชษฐ์ (เบอร์ 1)
    กลุ่มเรารักพัทยา 

    14,633 คะแนน


  2. นายสินธ์ไชย วัฒนศาสตร์สาธร (เบอร์ 4)
    กลุ่มพัทยาร่วมใจ 
    12,763 คะแนน


  3. นายกิตติศักดิ์ นิลวัฒนโฒชัย (เบอร์ 3)
    คณะก้าวหน้า 
    8,794 คะแนน


  4. นายศักดิ์ชัย แต่งฮ่อ (เบอร์ 2)
    อิสระ
    896 คะแนน

ผลการเลือกตั้งสมาชิกสภาเมืองพัทยา (ส.ม.)

คลิกที่หมู่บ้านได้เลย!
ตำบลหนองปลาไหล หมู่ 678
ตำบลนาเกลือ หมู่ 1234567
ตำบลหนองปรือ หมู่ 56910 (เขต 3)10 (เขต 4)111213
ตำบลห้วยใหญ่ หมู่ 4

เขต 1

  1. นางจิดาภา สุวัตถาภรณ์ 1,716 
  2. นายภาสกร อยู่สมบูรณ์ 1,391
  3. นายธนภัทร อุดมรัตนกูลชัย 1,469
  4. นายศุภฤกษ์ ชมภูนุช 1,487
  5. นายอนุพงษ์ พุทธนวรัตน์ 1,349
  6. นายบรรลือ กุลละวณิชย์ 1,437
  7. นายวสันต์ ชนิกานันท์ 643
  8. นายพงศกร ก้อนบาง 640
  9. นายอธิศ เปี่ยมบัณฑิต 663
  10. นางนฤมาศ เปี่ยมบัณฑิต 622
  11. นายประวิทย์ สิมมาทอง 581
  12. นางสาวพัชรินทร์ พุฒโจกา 593
  13. นายอิทธิวัฒน์ วัฒนศาสตร์สาธร 1,039
  14. นางสาวฐิติภัสร์ ศิรณัฐศรีกุล 963
  15. นางพรรณีย์ รัตนเหลี่ยม 914
  16. นายจริวัฒน์ ชวลิตนิติธรรม 945
  17. นายอัมรินทร์ บริบูรณ์นาคม 927
  18. นายมรกต หนูห่วง 908

เขต 2

  1. นายเฉลิมพล ผลลูกอินทร์ 1,511
  2. นายสุริวัฒน์ เริ่มกิจการ 1,329
  3. นางสาวกศินี รุ่งรัตนพันธ์ 1,336
  4. นายสรวิศ สุทธิธำรงสวัสดิ์ 1,312
  5. นายสุรินทร์ ยิ้มโย 1,206
  6. นายวิเชษฐ หนองใหญ่ 1,262
  7. นางสาวศิวาพร สุวพานิช 529
  8. นายกมลกฤตย์ มีเงิน 503
  9. นายศักดิ์สิทธิ์ สอนพรหม 533
  10. นายธนวัฒน์ จันดาว 469
  11. นายอรรถพล ชมภูทอง 462
  12. นายทวิช เหลืองทองพัฒนา 460
  13. นายพงศกร วัฒนศาสตร์สาธร 624
  14. นายพัชรกฤช วิริยะยุทธ 648
  15. นายอินทโชติ แสนกุดเลาะ 621
  16. -
  17. นางสาวอารีย์รัชฎ์ ศิริสังวรณ์ 552
  18. นางกฤตภา ศรีวราลักษณ์ 546

เขต 3

  1. นายบรรจง บัณฑูรประยุกต์ 2,073
  2. นายวสันต์ สุขขี 1,483
  3. นายดิลก ทองนาค 1,652
  4. นายจิรวัฒน์ ปลุกใจ 1,578
  5. นายดำรงเกียรติ พินิจการ 1,545
  6. นายวิศัลย์ เพ็ชรตระกูล 1,496
  7. นายยอดชาย พึ่งพร 862
  8. นายอุดร สอนใต้ 829
  9. นายชัยรัตน์ ผูกพันธ์ 777
  10. นายณรัฐกรณ์ กิติยะ 686
  11. นางสาวจุฆารัตน์ ดีวิ 686
  12. นายนฤเบศธ์ ชื่นชม 741
  13. นายอัศนัย ตันเฮง 849
  14. นายสัณณ์ชัย ผลลูกอินทร์ 743
  15. นายสุรเชษฐ์ ทองนาค 813
  16. นายเมธี ศรีการะบุตร 749
  17. นายธนาวุฒิ เซ็นหลวง 736
  18. นายพัทธนันท์ ธนกระแสร์สิริ  680
  19. นายศุภณัฐ ชินวัฒน์ 

เขต 4

  1. นายนิคม แสงแก้ว 2,440
  2. นายสุชาติ ขุนเจ๋ง 2,123
  3. นายเมธากฤษฏิ์ สุนทรส 2,254
  4. นายวุฒิธร แสงอุไร 1,878
  5. นายประสาทพร ดีเด่น 1,775
  6. นายไพรวัลย์ อารมณ์ชื่น 1,664
  7. นายอานนท์ กอบอิ่ม 880
  8. นายปริญญา ปาลซิงห์ 890
  9. นางสาวชยาภัสร์ กมุทติรา 893
  10. นายปนต สมบุญ 842
  11. นางสาวสลิตตา เม็กกี้ 822
  12. นายธนาธาร ประมูลพงษ์ 815
  13. นายเกียรติคุณ อักษรดี 908
  14. นายศตวรรษ สุรพัชรกุล 964
  15. นายกฤษฎากร เอื้อพงศ์การุณ 992
  16. นายสิทธิไชย อาจทรง 796
  17. นายวาณิชย์ กันดิษฐ์ 796
  18. นายเสนีย์ ค้าขาย 746