โปรแกรมกีฬา 23/01/11

โปรแกรมกีฬาวันอาทิตย์ที่ 23 มกราคม 2554

ฟุตบอลต่างประเทศ
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
23.00 น. แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส - เวสต์บรอมวิช

เดอะแชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
20.15 น. ควีนส์ปาร์ค - โคเวนทรี

บุนเดสลีกา เยอรมัน
21.30 น. กลัดบัค - เลเวอร์คูเซ่น  
23.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - ซังต์.เพาลี

กัลโช่เซเรีย อา อิตาลี
21.00 น. ปาแลร์โม่ - เบรสชา   
21.00 น. โรม่า - กายารี่   
21.00 น. ปาร์ม่า - คาตาเนีย  
21.00 น. เอซี มิลาน - เชเซน่า  
21.00 น. คิเอโว - เจนัว  
21.00 น. อูดิเนเซ่ - อินเตอร์ มิลาน  
21.00 น. ซามพ์โดเรีย - ยูเวนตุส
21.00 น. โบโลญญ่า - ลาซิโอ
21.00 น. ฟิออเรนติน่า - เลชเช่  
21.00 น. บารี่ - นาโปลี  
  
ลาลีกา สเปน
23.00 น. อัลเมเรีย - โอซาซูน่า
23.00 น. เคตาเฟ่ - เอสปันญ่อล 
23.00 น. เรอัล ซาราโกซ่า - เดปอร์ติโบ ลา กอรุนญ่า
23.00 น. สปอร์ติ้ง คิฆอน - แอตเลติโก มาดริด
01.00 น. เรอัล มาดริด - เรอัล มายอร์ก้า
03.00 น. บียาร์เรอัล - เรอัล โซเซียดาด
 
เฟร้นช์ คัพ รอบ 32 ทีมสุดท้าย
20.45 น. วักซ์ เอน เวลิน - แรนส์
21.00 น. เซอด็อง - เม็ตซ์
23.00 น. อาเกน - เปแอสเช
23.30 น. ลีลล์ - วาสกุยฮาล
02.45 น. นีซ - ลียง

เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
18.30 น. อูเทร็ชท์ - อาแจ๊กซ์ อัมสเตอร์ดัม
20.30 น. วีวีวี เวนโล่ - พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
20.30 น. โกรนิงเก้น - ทเวนเต้
20.30 น. โรด้า - เอ็กเซลเซอร์

กอล์ฟ
- พีจีเอ ทัวร์ บ็อบ โฮป ไครส์เลอร์ คลาสสิก ที่แคลิฟอร์เนีย ประเทศสหรัฐอเมริกา
- ยูโรเปี้ยน ทัวร์ อาบูดาบี เอชเอสบีซี ที่อาบูดาบี ประเทศสหรัฐอาหรับเอมิเรตส์

เทนนิส
เทนนิสแกรนด์สแลม ออสเตรเลียน โอเพ่น ที่เมลเบิร์น ประเทศออสเตรเลีย

กีฬาอื่นๆ
อเมริกันฟุตบอลเอ็นเอฟแอล 2010/2011 ที่ประเทศสหรัฐอเมริกา ตามเวลาประเทศไทย
คอนเฟอเรนซ์ เพลย์ออฟ สายเอ็นเอฟซี 
03.00 น. กรีนเบย์ แพ็คเกอร์ส - ชิคาโก้ แบร์ส

บาสเกตบอลเอ็นบีเอฤดูกาล 2010/2011 ที่ประเทศสหรัฐอเมริกา ตามเวลาประเทศไทย
07.00 น. แอตแลนต้า ฮอว์คส์ - ชาร์ล็อตต์ บ็อบแค็ตส์
07.00 น. ดัลลัส แมฟเวอริกส์ - นิวเจอร์ซี่ย์ เน็ตส์
07.00 น. บอสตัน เซลติกส์ - วอชิงตัน วิซาร์ดส์
07.30 น. ฟินิกซ์ ซันส์ - ดีทรอยท์ พิสตันส์
07.30 น. โตรอนโต้ แร็ปเตอร์ส - ไมอามี่ ฮีต
07.30 น. ยูท่าห์ แจ๊ซซ์ - ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส
08.00 น. คลีฟแลนด์ คาวาเลียร์ส - ชิคาโก้ บูลล์ส
08.00 น. ซาน อันโตนิโอ สเปอร์ส - นิวออร์ลีนส์ ฮอร์เน็ตส์
08.00 น. นิวยอร์ค นิคส์ - โอคลาโฮม่า ซิตี้ ธันเดอร์
08.30 น. ออร์ลันโด้ เมจิก - ฮุสตัน ร็อคเก็ตส์
08.30 น. เมมฟิส กริซลี่ย์ส - มิลวอกี้ บัคส์
10.00 น. อินเดียน่า เพเซอร์ส - ปอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์ส
10.30 น. โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส - ลอสแอนเจลิส คลิปเปอร์ส
 
มวยไทย
12.30 น. ศึกอัศวินดำ เวทีมวยอัศวินดำ
13.50 น. ศึกมวยไทย 7 สี เวทีช่อง 7 สี
18.00 น. ศึกดาวรุ่งชูเจริญ เวทีราชดำเนิน

เรื่องล่าสุดของ กีฬา

ดู กีฬา ทั้งหมด