โปรแกรมวัอาทิตย์ที่ 7 มิถุนายน 2552
กีฬาต่างประเทศ
โปรแกรมกีฬา
-
ฟุตบอลโลก 2010 รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา
- 21.30 น. แคเมอรูน - โมร็อกโก
- 22.00 น. เบนิน - ซูดาน
- 23.00 น. ไนจีเรีย - เคนย่า
- 02.00 น. มาลี - กาน่า
- 02.30 น. อัลจีเรีย - อียิปต์
- 03.30 น. เปรู - เอกวาดอร์
- 00.00 น. เอ็มโปลี - เบรสชา
- 02.00 น. กรอสเซโต้ - ลิวอร์โน่
- 23.00 น. เออิบาร์ - คิโรน่า
- 00.00 น. อวยส์ก้า - เซบีย่า เบ
- 00.00 น. เลบันเต้ - เอลเช่
- 01.30 น. เตเนริเฟ่ - เฆเรซ
- 02.00 น. เอฟซี ดัลลัส - ซาน โฮเซ่ อีคิว
- 05.01 น. นิวอิงแลนด์ เรโวลูชั่น - นิวยอร์ก เร้ด บูลส์
- 02.00 น. อาไว - เซา เปาโล
- 02.00 น. อัตเลติโก พาราเนนเซ่ - อัตเลติโก มิไนโร่
- 02.00 น. พัลไมรัส - เอสปอร์เต้ วิตอเรีย
- 02.00 น. สปอร์ต คลับ - ฟลาเมงโก้
- 04.30 น. ฟลูมิเนนเซ่ - โบตาโฟโก้
- 04.30 น. ครูไซโร่ - อินเตอร์นาซิอองนาล
- 04.30 น. โกยาส - บารูรี่
- 08.00 น. จาเมก้า - ปานามา (เช้าวันจันทร์)
- พีจีเอ ทัวร์ เดอะ เมมโมเรียล ทัวร์นาเมนต์ ที่โอไฮโอ ประเทศสหรัฐอเมริกา
- ยูโรเปี้ยน ทัวร์ เดอะ เซลติก เมเนอร์ เวลส์ โอเพ่น ที่ประเทศเวลส์
- แอลพีจีเอ สเตท ฟาร์ม คลาสสิก ที่อิลลินอย ประเทศสหรัฐอเมริกา
- เจแปน ทัวร์ ยูบีเอส เจแปน กอล์ฟ ทัวร์ ที่อิบารากิ ประเทศญี่ปุ่น
- เทนนิสแกรนด์สแลม เฟร้นช์ โอเพ่น 2009 ที่ปารีส ประเทศฝรั่งเศส
ฟุตบอลโลก 2010 รอบคัดเลือก โซนอเมริกาใต้
กัลโช่เซเรีย บี เพลย์ออฟ เลื่อนชั้น-ตกชั้น
อลิกันเด้ เซกุนเด้
เมเจอร์ ซอคเกอร์ ลีก สหรัฐอเมริกา
บราซิเลียโร่ ซีรี่ส์ เอ
ฟุตบอลกระชับมิตร
กอล์ฟ
เทนนิส
รถสูตรหนึ่ง ฟอร์มูล่า วัน เปโทรล โอฟิซี่ เตอร์กิช กรังด์ปรีซ์ แชมเปี้ยนชิพ 2009 ที่อิสตันบูล ประเทศตุรกี
กีฬาในประเทศ
โปรแกรมกีฬา
-
ฟุตบอลไทยพรีเมียร์ลีก 2009
- 16.00 น. การท่าเรือไทย เอฟ.ซี. - พัทยา ยูไนเต็ด - ที่สนามระยอง
- 17.00 น. ราชนาวี ระยอง - แบงค็อก ยูไนเต็ด - ที่สนามธันเดอร์โดมฯ เมืองทอง
- 17.00 น. เมืองทองฯ ยูไนเต็ด - ทีทีเอ็ม-สมุทรสาคร - ที่สนามสิรินธร
- 18.00 น. ศรีราชา เอฟซี - นครปฐม เอฟซี
- 16.00 น. ปตท. - ไทย-ฮอนด้า - ที่สนามโรงเรียนกีฬา จ.สุพรรณบุรี
- 16.00 น. สุพรรณบุรี - นครสวรรค์ - ที่สนามม.รัตนบัณฑิต
- 16.00 น. รัตนบัณฑิต - ศรีสะเกษ
- 18.00 น. นครราชสีมา-อาร์แบค - ว.บัณฑิตเอเชีย - ที่สนามศรีนครลำดวน
- 16.00 น. ศรีสะเกษ - ชลบุรี-ศรีปทุม - ที่สนามมหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร
- 16.00 น. การบินไทย-ราชภัฏพระนคร - ม.กรุงเทพธนบุรี
- 11.00 น. ศึกสุวรรณภูมิ เวทีมวยอัศวินดำ
- 12.30 น. ศึกอัศวินดำ เวทีมวยอัศวินดำ
- 13.50 น. ศึกมวยไทย 7 สี เวทีช่อง 7 สี
- 17.00 น. ศึกราชดำเนินชูเจริญ+ทรูวิชั่นส์ เวทีราชดำเนิน
- 20.30 น. ศึกยอดวันเผด็จ เวทีราชดำเนิน
- 20.30 น. ศึกฝนจาง+พุ่มพันธุ์ม่วง เวทีฝนจาง จังหวัดชลบุรี
- ที่สนามไทย-ญี่ปุ่น ดินแดง
ฟุตบอลลีก ดิวิชั่น 1 ปี 2009
- ที่สนามว.พ.ชลบุรี
ฟุตบอลไทยวีเมน พรีเมียร์ลีก 2008
- ที่สนามม.รัตนบัณฑิต
มวยไทย